Linebet yana ba da fare wasanni, kan layi online gidan caca wasanni bidiyo, karta kuma mafi girma ga yan wasa a wurare na duniya a duk faɗin duniya.
Sabbin 'yan wasa za su iya shiga tare da lambar talla ta Linebet kuma su sami kyautar maraba ta musamman.
Lambar tana ba da damar sabbin yan wasa su tabbatar da mafi mahimmancin kari da ake samu yayin fara asusu.
Tare da taimakon buga wannan lambar lokacin da kuka shiga tare da Linebet, za ku iya samun a 100% ajiya bonus mai daraja kamar $ ɗari ɗari da talatin (ko kudin daidai). Wannan shine 30% fiye da al'ada sabon player bonus tayin.
Wannan tayin yana ɗaya daga cikin mafi fa'ida da zaku samu a kowane mai yin littafin kan layi, kuma ana iya amfani da kyautar maraba a littafin wasanni na Linebet ko gidan caca. kusan € 1500 gidan caca za a samu yayin shigar da wannan lambar.
Bet Promo Code
kafa asusu a Linebet. Kai tsaye. Yana ɗaukar ƙasa da minti ɗaya don yin rajista da neman kuɗin da aka bayar.
Anan akwai wata hanya don amfani da lambar kuma samun kari:
- Yi amfani da hyperlinks akan wannan gidan yanar gizon don samun dama na shigarwa zuwa shafin yanar gizon Linebet na halal.
- danna 'Registration’ maballin kuma kammala siffa mai saurin fitowa. za a neme ku don shigar da imel ɗin ku na jimre da ko adadin salula. maimakon, za ku iya shiga ƙasa da yawa 20 sakanni tare da dabarar 'danna ɗaya'.
- zaɓi ƙasar da kuka zauna a ciki kuma zaɓi forex ɗin ku.
- a cikin filin rubutu na talla, mai kirki a cikin code. Wannan lambar tana samun sabbin 'yan wasa na musamman maraba bonus.
- Sabon asusun ku yanzu yana buɗe, kuma za ku iya bayyana bonus.
Lambar talla ta LineBet: | batun_99575 |
Bonus: | 200 % |
Linebet Bonus
da zarar ka bude asusunka, za ku iya samun bonus maraba.
akan littafin wasanni, za ka iya samun cikakken $/€ dari da talatin bonus. 'yan wasan gidan caca za su iya samun har zuwa € 1500 bonus da ɗari da hamsin maras kyau.
Anan akwai hanya don neman tayin kari:
- Shiga don sabon asusun ku (idan baka da account amma, duba jagorar mataki-by-steki mai sauƙi kara haɓaka wannan shafin).
- shigar da lambar Linebet a cikin filin rubutu na lambar talla.
- Yi ajiyar kuɗin ku na farko ta hanyar amfani da ɗayan dabarun farashi na yau da kullun, kamar Visa, mastercard ko Bitcoin. Akwai dabarun farashi na musamman da yawa akwai.
- Da zarar kun yi ajiya na farko, za ka iya samun wani ajiya bonus. kusan ɗari da talatin € / $ za a kasance a matsayin aikin wasanni yana samun fare bonus, ko har zuwa 1500 € gidan caca akan layi.
Bayanan Linebet
Linebet yana ba da fare wasanni akan layi, wasan bidiyo na gidan caca, karta kuma mafi girma ga ƴan wasa a ƙasashen duniya.
Linebet yana da bokan kuma yana karɓar yan wasa daga ƙasashe a Turai, Afirka, Asiya, Latin Amurka da kuma duniya. fiye da 500,000 yan wasa sun yi fare a wannan shafin yanar gizon yin fare ta kan layi.
za ku iya cin amana 40 ayyukan wasanni na musamman, kalli wasanni masu gudana, kunna wasannin bidiyo na kan layi akan layi, karta da sauransu.
Lambar talla tana buɗe takamaiman kari don buga sabbin 'yan wasa, kuma zaku iya yin wasa tare da Bitcoin da kuma agogon crypto daban-daban, ban da dabaru daban-daban na biyan kuɗi.
Za a yi amfani da rukunin yanar gizon akan na'urorin kwamfuta da kuma a kan wayoyin hannu a sama 30 m harsuna. Akwai sabis na abokin ciniki kai tsaye 24 awanni da rana.